Our website is made possible by displaying online advertisements to our visitors. Please consider supporting us by whitelisting our website.

पाहतच राहिले रणबीर कपूर-सनी देओल, प्रभासच्या कल्की 2898 एडीने 12 दिवसात केली इतकी कमाई


साऊथ सुपरस्टार प्रभासचा कल्की 2898 एडी हा चित्रपट प्रदर्शित होऊन दोन आठवडे उलटून गेले आहेत. साहजिकच, चित्रपटांचे कलेक्शन दोन आठवड्यांनंतर कमी होते आणि जर एखादा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर महिनाभर टिकला, तर दोन आठवड्यांत त्याची कमाई फारशी जास्त नसते. कोणत्याही चित्रपटाच्या रिलीजच्या पहिल्या आणि दुसऱ्या आठवड्यात त्याची कमाई होते आणि त्यानंतरच्या तिसऱ्या आणि चौथ्या आठवड्यात त्याची कमाई आणखी सुधारते. पहिले दोन आठवडे त्याचे काम जवळपास पूर्ण झाले आहे. आता हा चित्रपट आपली कमाई आणखी कशी वाढवतो हे पाहायचे आहे.

कल्कीने चित्रपटाच्या प्रदर्शनाच्या 11 दिवसांत 510.05 कोटी रुपये कमावले होते आणि रिलीजच्या 12 व्या दिवशीही या चित्रपटाने चांगली कमाई केली आहे. तरीही आठवड्याच्या दिवशी कमाई कमी असते. अशा परिस्थितीत सोमवारी चित्रपटाने 11.35 कोटींची कमाई केली असून चित्रपटाचे एकूण कलेक्शन 521.40 कोटींवर पोहोचले आहे. त्याचे परदेशात कलेक्शनही चांगले चालले आहे आणि या चित्रपटाने जगभरात 900 कोटींहून अधिक कमाई केली आहे. आता हा चित्रपट 1-2 दिवसांत जगभरात 1000 कोटींहून अधिक कमाई करेल अशी अपेक्षा आहे. मग भविष्यात चित्रपटाने जी काही कमाई केली, ती त्याच्यासाठी फायदेशीर ठरेल.

चित्रपटाच्या कलेक्शनच्या भविष्याविषयी बोलताना, कल्की अजूनही जिवंत आहे आणि येत्या दोन वीकेंडमध्ये वातावरण तयार करण्यात तो यशस्वी होईल. मात्र, आणखी एक मोठा चित्रपट प्रदर्शित झाल्यामुळे त्याचे प्रेक्षक विभागलेले दिसणार आहेत. कमल हासनचा मोस्ट अवेटेड फिल्म इंडियन 2 काही दिवसात रिलीज होणार आहे. या चित्रपटाकडून प्रेक्षकांच्या खूप अपेक्षा आहेत आणि या चित्रपटात 1000 कोटींची कमाई करण्याचीही क्षमता आहे.

चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले तर, या चित्रपटाने 12 दिवसांत देशभरात 521.40 कोटी रुपयांची कमाई केली आहे. हे कलेक्शन विलक्षण आहे. 2023 मध्ये गदर आणि ॲनिमल सारखे चित्रपट प्रदर्शित झाले, ज्यांचे कलेक्शन खूपच मजबूत होते. रणबीर कपूरच्या ॲनिमलने रिलीजच्या 12 दिवसांत 457.84 कोटी रुपयांची कमाई केली होती. हा चित्रपट 500 कोटींचा आकडाही पार करू शकला नाही. सनी देओलच्या गदर 2 बद्दल बोलायचे झाले तर, या चित्रपटाने 12 दिवसांत केवळ 400.70 कोटी रुपये कमावले. या दृष्टीने भारतातील प्रभासच्या कल्कीचे आतापर्यंतचे कलेक्शन चांगलेच म्हणावे लागेल.