Our website is made possible by displaying online advertisements to our visitors. Please consider supporting us by whitelisting our website.

हा इशान है…, कसा मिळाला दर्शील सफारीला तारे जमीन पर ? व्हायरल झाला आमिर खानचा व्हिडिओ


दर्शीलने 2007 मध्ये आलेल्या ‘तारे जमीन पर’ चित्रपटात इशान अवस्थीची भूमिका साकारली होती. या चित्रपटामुळे तो रातोरात स्टार झाला. चित्रपटातील त्याची व्यक्तिरेखा डिस्लेक्सियाने ग्रस्त आहे. यामध्ये त्याला वाचन, लेखन आणि स्पेलिंग्ज लक्षात ठेवण्यास अडचणी येतात. या चित्रपटात आमिर खानही महत्त्वाच्या भूमिकेत होता आणि त्याने अमोल गुप्तेसोबत चित्रपटाचे दिग्दर्शनही केले होते. आता दर्शील आणि आमिर खानचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ दर्शीलच्या पहिल्या ऑडिशनचा आहे.

हा व्हिडिओ आमिर खान प्रोडक्शनने X वर शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये, दर्शील त्या दृश्याची पुनरावृत्ती करताना दिसत आहे, ज्यामध्ये इशान वर्गात विचलित झाला आहे आणि त्याचे शिक्षक त्याला फटकारत आहेत. त्याच्या पहिल्या ऑडिशनचा हा व्हिडिओ आहे. या व्हिडिओमध्ये आमिर खानचा व्हिडिओही जोडण्यात आला आहे. यामध्ये आमिर खानने दर्शीलला पाहताच त्याला कास्ट करण्याचा निर्णय घेतला होता, असे म्हणताना ऐकू येते.


आमिर खान व्हिडिओमध्ये म्हणाला, “मला आठवतं, जेव्हा मी दर्शीलची टेस्ट पाहिली तेव्हा दर्शीलचा पहिला शॉट कुठे आला होता आणि तो डायलॉगही बोलला नव्हता. मला आठवतंय त्याचा चेहरा बघून आणि त्याचे डोळे पाहून मला समजले. मी म्हणालो, ‘हे मूल, हा इशान आहे.’ व्हिडिओच्या शेवटी, तारे जमीन परमधील ईशानचे वेगवेगळे सीनही दाखवण्यात आले आहेत. हा व्हिडिओ शेअर करताना, “पहिल्याच नजरेत प्रेम” असे कॅप्शन लिहिले आहे.

‘तारे जमीन पर’ हिट ठरला. प्रेक्षकांना हे खूप आवडले. दर्शील आणि आमिरशिवाय टिस्का चोप्रा, विपिन शर्मा, तनय छेडा हे कलाकार यात दिसले होते. आता आमिर खान दर्शील सफारीसोबत ‘सितारे जमीन पर’ चित्रपट घेऊन येत आहे. आर प्रसन्ना त्याच्या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत आहेत. यामध्ये दर्शील आणि आमिरसोबत जेनेलिया डिसूजा देखील दिसणार आहे. यंदाच्या ख्रिसमसला हा चित्रपट चित्रपटगृहात दाखल होणार आहे.