Our website is made possible by displaying online advertisements to our visitors. Please consider supporting us by whitelisting our website.

इंडियन 2 च्या रिलीजच्या 6 दिवस आधी, कमल हासनने इंडियन 3 बाबत सांगितली एक मोठी गोष्ट


साऊथचा सुपरस्टार कमल हासनला चित्रपट करून खूप दिवस झाले आहेत. हा अभिनेता 5 दशकांपासून चित्रपट करत आहे आणि आज वयाच्या 70 व्या वर्षीही तो मुख्य भूमिकेत आहे. अभिनेत्याचा इंडियन 2 खूप दिवसांनी येणार आहे. याशिवाय तो ठग लाइफ नावाच्या चित्रपटाचाही भाग असणार आहे. याशिवाय अभिनेत्याने आता त्याच्या आणखी एका ड्रीम प्रोजेक्टबद्दल खुलासा केला आहे. त्याने सांगितले आहे की तो इंडियन 3 या चित्रपटाबद्दल जितका उत्साही आहे, त्यापेक्षा तो इंडियन 2 बद्दल जास्त उत्सुक आहे.

सिंगापूरमध्ये इंडियन 2 चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान कमल हासन म्हणाले होते की, मी इंडियन 2 केवळ इंडियन 3 बद्दल खूप उत्सुक असल्यामुळेच केला. पण ही गोष्ट मीडियामध्ये अशा प्रकारे प्रसारित झाली की जणू कमल हासन म्हणत आहेत की इंडियन 2 चित्रपटात ती गोष्ट नाही. आता कमल हसनने त्याच्या अलीकडील प्री-रिलीज कार्यक्रमादरम्यान सांगितले की जर तो म्हणत असेल की इंडियन 3 हा त्याचा आवडता आहे, तर याचा अर्थ असा नाही की त्याला इंडियन 2 आवडत नाही.

नुकत्याच दिलेल्या एका वक्तव्यात कमल हासन यांनी स्पष्टीकरण दिले आणि म्हटले – जर मी म्हटले आहे की मला भारतीय 3 आवडतो, तर याचा अर्थ असा नाही की मला भारतीय 2 आवडत नाही. जेव्हा तुम्ही अन्न खाता तेव्हा तुम्हाला नेहमी मिठाईचे आकर्षण असते. इंडियन 3 ची माझी वाट अगदी अशीच आहे. तुमच्या आई आणि वडिलांमध्ये तुम्हाला कोण जास्त आवडते असे कोणी विचारले, हे अगदी त्याच्या सारखेच आहे. मी चित्रपटाच्या तिसऱ्या भागासाठी विनंती केली नव्हती. यापूर्वी या चित्रपटाचा एकच भाग होता. त्यामुळे माझ्या इंडियन 3 बद्दलच्या प्रेमाची तुलना भारतीय 2 शी करू नका. इंडियन 2 चित्रपटाबद्दल बोलायचे, तर हा चित्रपट 12 जुलै 2024 रोजी प्रदर्शित होणार आहे.