Our website is made possible by displaying online advertisements to our visitors. Please consider supporting us by whitelisting our website.

मुंज्याने 100 कोटींचा टप्पा ओलांडून केला चमत्कार, 3 आठवड्यात वसूल केले बजेटच्या 5 पट पैसे


बॉलिवूड चित्रपट मुंज्या चित्रपटगृहात प्रदर्शित होण्याचा तिसरा आठवडा पूर्ण करण्याच्या दिशेने वाटचाल करत आहे. यादरम्यान चित्रपटाला खूप पसंती मिळाली आणि त्याचा परिणाम असा आहे की आताही चित्रपट खूप चांगले कलेक्शन करत आहे. वीकेंड असो किंवा आठवड्याचे दिवस, चित्रपट दररोजच्या कमाईने आश्चर्यचकित करताना दिसत आहे. त्या तुलनेत इतर चित्रपट नंतर प्रदर्शित होऊनही तितका कलेक्शन करू शकत नाहीत. हीच चित्रपटासाठी मोठी गोष्ट आहे. मुंज्या भविष्यात 12वी फेल या चित्रपटाचे यश मोडीत काढू शकतो, असे मानले जात आहे. चित्रपटाच्या कमाईचे ताजे आकडे आले आहेत.

मुंज्या चित्रपटाच्या ताज्या कमाईच्या आकड्यांबद्दल बोलताना, मॅडॉक फिल्म्स या निर्मिती संस्थेने कलेक्शनचे अपडेट दिले असून ही आनंदाची बातमी चाहत्यांशी शेअर केली आहे आणि चित्रपटाला इतके प्रेम दिल्याबद्दल सर्वांचे आभारही मानले आहेत. कलेक्शनच्या तपशिलासोबतच कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे- ‘मुंज्याने हसत-हसत 100 कोटी रुपये कमावले आहेत. चित्रपटाला त्याच्या ऐतिहासिक तिसऱ्या वीकेंडसाठी खूप खूप शुभेच्छा. हा चमत्कार प्रेक्षकांशिवाय शक्य झाला नसता. आत्ताच तिकीट बुक करा आणि चित्रपटाचा आनंद घ्या.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Maddock Films (@maddockfilms)


चित्रपटाच्या यशाने लोक खूप खूश आहेत. ज्यांनी हा चित्रपट पाहिला ते त्याचे कौतुक करताना दिसत आहेत आणि ज्यांनी अद्याप हा चित्रपट पाहिला नाही ते चित्रपटाच्या कलेक्शनच्या आकर्षणामुळे चित्रपटाकडे खेचले जात आहेत. एका व्यक्तीने लिहिले – आता हे सिद्ध झाले आहे की चित्रपट सुपरहिट होण्यासाठी मोठ्या नावांची गरज नाही, तर चांगली कथा आणि पटकथा देखील मदत करते. दुसऱ्या व्यक्तीने लिहिले- आता मजा येणार नाही का बीडू. चित्रपटाचा अभिनेता अभय वर्माचे कौतुक करताना एक व्यक्ती म्हणाला – अभय 100 कोटी क्लबमध्ये आपले स्वागत आहे. चित्रपटाबद्दल बोलायचे तर हा चित्रपट याआधीच चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित झाला असून येत्या काळात तो OTT वरही प्रदर्शित होणार आहे. मात्र यासाठी तुम्हाला किमान 2 महिने वाट पाहावी लागेल.