Our website is made possible by displaying online advertisements to our visitors. Please consider supporting us by whitelisting our website.

अशी बायको हवी जी… सलमान खानने का केले नाही लग्न लग्न? वडील सलीम खान यांनी उघड केले हे रहस्य


गेले वर्ष सलमान खानसाठी काही खास नव्हते. दोन चित्रपट प्रदर्शित झाले, त्यापैकी एक फ्लॉप झाला. दुसरा चित्रपट अपेक्षेप्रमाणे चालू शकला नाही. सध्या तो ज्या चित्रपटाच्या तयारीत व्यस्त आहे, तो आहे- सिकंदर. एआर मुरुगादास या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत आहेत. यामध्ये जोरदार अॅक्शन असणार आहे, ज्यासाठी सलमान खान प्रशिक्षण घेत आहे. मात्र, चित्रपटांव्यतिरिक्त सलमान खानला अनेकदा एक प्रश्न विचारला जातो की तो लग्न का करत नाही?

सलमान खानचे नाव अनेक अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहे. ऐश्वर्या राय असो, संगीता बिजलानी, सोमी अली, युलिया वंतूर किंवा कतरिना कैफ… त्याने अनेक अभिनेत्रींना डेट केले आहे. पण आजपर्यंत लग्न केले नाही. यावर त्याचे वडील सलीम खान खुलेपणाने बोलले आहेत. त्यांचा मुलगा सलमान खानने वयाच्या 58 व्या वर्षीही लग्न का केले नाही, हे त्यांनी सांगितले आहे.

वास्तविक, सलीम यांनी सांगितले की, सलमान खान सहज रिलेशनशिपमध्ये येतो, पण लग्न करण्याचे धाडस करू शकत नाही. त्याचा स्वभाव अगदी साधा आहे आणि तो सहज आकर्षित होतो. तथापि, त्याला नेहमी जाणून घ्यायचे असते की ती स्त्री आपल्या आईप्रमाणे कुटुंब हाताळू शकेल का?

तो ज्या स्त्रीशी लग्न करेल, ती तिच्या पती आणि मुलांसाठी समर्पित असावी, अशी त्याची इच्छा आहे. जशी त्याची आई आहे. तिने मुलांसाठी अन्न शिजवावे आणि त्यांना तयार होण्यास मदत केली पाहिजे. मुलांचा गृहपाठ पूर्ण झाला की नाही यावर लक्ष ठेवले पाहिजे. मात्र, आजच्या काळात हे सोपे नाही.

दरम्यान, सलीम खान यांच्या वक्तव्यावर प्रतिक्रिया देताना एका इंस्टाग्राम वापरकर्त्याने म्हटले की, “पुरुषांना महिलांना आपले गुलाम बनवायचे असते… इतर पुरुषांप्रमाणे त्यांचीही मानसिकता समान असते.” तर दुसऱ्या युजरने लिहिले की, सलमान खान खोटे बोलू लागला आहे, कारण हे शक्य नाही.

सलमान खानचे नाव अनेक अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहे. सलमान खान अनेकदा शोमध्ये त्याच्या लग्नाची खिल्ली उडवताना दिसतो. मात्र, त्याच्या वडिलांनी आपल्या मुलाच्या लग्नाबद्दल उघडपणे बोलले आहे.