Our website is made possible by displaying online advertisements to our visitors. Please consider supporting us by whitelisting our website.

वास्तविक पुरुषांपेक्षा चांगले’: तरुण चीनी महिलांचा कल आता ‘AI’ बॉयफ्रेंडकडे

[ad_1]

पंचवीस वर्षीय चिनी ऑफिस वर्कर तुफेई म्हणते की तिच्या प्रियकर हा एक आदर्श रोमँटिक जोडीदार आहे. तो दयाळू, सहानुभूतीशील आहे आणि तासनतास तिच्याशी बोलतो .फक्त तो खरा नसून एक virtual म्हणजे ‘AI ‘ बॉयफ्रेंड आहे .

अलिकडच्या वर्षांत एआय बॉयफ्रेंडची संकल्पना खूप लोकप्रिय झाली आहे, ज्यामध्ये चीनचा ग्लो आणि अमेरिकेची प्रतिकृती यांसारख्या ॲप्सचा समावेश आहे.

महिला-केंद्रित रोमांस गेम, ज्यांना कधीकधी ओटोमी म्हणतात. ते देखील बरेच प्रसिद्ध झाले आहेत. अशा गेममध्ये, युझर्स पुरुष पात्रांसह रोमँटिक संबंध तयार करू शकतात. दरवर्षी लाखो चिनी महिला अशा संबंधांकडे आकर्षित होतात.

दीर्घ कामाच्या तासांमुळे मित्रांना नियमितपणे भेटणे कठीण होऊ शकते हे: तसेच बेरोजगारी आणि संघर्षमय अर्थव्यवस्था यामुळे अनेक चिनी तरुणांना भविष्याबद्दल चिंता पडलेली आहे .

हा ट्रेंड रिअल लाइफ डेटामध्येही दिसून येतो. चीनची लोकसंख्या सलग 9 वर्षांपासून घटत असल्याने तेथील सरकार लोकांना लग्न करून मुले जन्माला घालण्यास सांगत आहे. 2023 मध्ये विवाहांमध्ये थोडीशी वाढ झाली आहे परंतु काही तज्ञांचे म्हणणे आहे की कोविड नंतर विवाहित जोडप्यांनी लग्नाची पुन्हा नोंदणी केली आहे.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *