अजय देवगणची सिंघम अगेनचे मधील पहिली झलक

[ad_1]


अजय देवगणचा आगामी चित्रपट सिंघम अगेनचे शूटिंग सध्या जम्मू-काश्मीरमध्ये सुरू आहे. दरम्यान, या चित्रपटाशी संबंधित अभिनेत्याचा फर्स्ट लूक समोर आला आहे. जे पाहून तुम्हाला अक्षय कुमारचा सूर्यवंशी आठवेल. सिंघम अगेन हा या वर्षातील बहुप्रतिक्षित चित्रपटांपैकी एक आहे. ज्यामध्ये अजय देवगणसोबत अक्षय कुमार, रणवीर सिंग, टायगर श्रॉफ, करीना कपूर, दीपिका पदुकोण आणि अर्जुन कपूर मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. सध्या अजय देवगण या चित्रपटाचे काश्मीर शेड्यूल पूर्ण करण्यात व्यस्त आहे.

सिंघम अगेनचा दिग्दर्शक रोहित शेट्टीने शुक्रवारी या चित्रपटातील अजय देवगणची पहिली झलक त्याच्या सोशल मीडियावर शेअर केली. या लूकमध्ये अभिनेतासिंघम अवतारात दिसत आहे. सिंघम मालिकेपेक्षा त्याच्या मागे पार्क केलेली पोलिसांची वाहने त्याला सूर्यवंशीची जास्त आठवण करून देत आहेत. सूर्यवंशी 2021 साली आला . या चित्रपटात अजय देवगण आणि रणवीर सिंग यांनी कॅमिओ भूमिका केल्या होत्या. यानंतर अक्षय कुमार आणि रणवीर सिंग सिंघम अगेनमध्ये दिसणार असल्याची घोषणा करण्यात आली.

सिंघम अगेन हा रोहित शेट्टीचा सिंघम सिरीज मधील तिसरा चित्रपट आहे. संपूर्ण पोलीस विश्वाबद्दल बोलायचे तर हा त्याचा पाचवा चित्रपट असेल. सिंघम अगेनची रिलीज डेट सध्या १५ ऑगस्ट निश्चित करण्यात आली होती. पण पुष्पा 2 देखील याच सुमारास रिलीज होऊ शकतो. त्यामुळे रिलीज डेटची चर्चा अजूनही सुरू आहे. तथापि, सिंघम अगेनच्या नवीन रिलीजबाबत निर्मात्यांकडून कोणतेही अधिकृत विधान आलेले नाही.

[ad_2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *